menu action

Lịch thi đấu hôm nay – Xem lịch bóng đá mới nhất

Giải yêu thích
Giải đấu khác

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai

FT
Chelsea 0 - 1 Man City 0-0
FT
Man Utd 0 - 1 Aston Villa 0-0
FT
Everton 2 - 0 Norwich 1-0
FT
Leeds Utd 1 - 2 West Ham Utd 1-0
FT
Leicester City 2 - 2 Burnley 1-2
FT
Watford 1 - 1 Newcastle 0-1
FT
Brentford 3 - 3 Liverpool 1-1
FT
Alaves 1 - 0 Atletico Madrid 1-0
FT
Valencia 1 - 1 Athletic Bilbao 0-0
FT
Sevilla 2 - 0 Espanyol 1-0
02:00
Real Madrid ? - ? Villarreal 0-0
FT
Spezia 1 - 2 AC Milan 0-0
FT
Inter Milan 2 - 2 Atalanta 1-2
01:45
Genoa ? - ? Verona 0-1
FT
Leipzig 6 - 0 Hertha Berlin 3-0
FT
Hoffenheim 3 - 1 Wolfsburg 1-1
FT
Union Berlin 1 - 0 A.Bielefeld 0-0
FT
Ein.Frankfurt 1 - 1 FC Koln 1-1
FT
B.Leverkusen 1 - 0 Mainz 0-0
FT
M.gladbach 1 - 0 B.Dortmund 1-0
FT
Saint Etienne 0 - 3 Nice 0-1
FT
Strasbourg 1 - 2 Lille 0-1
02:00
Lyon ? - ? Lorient 0-1
02:00
PSG ? - ? Montpellier 1-0
FT
Jordan Nữ 0 - 0 Iran Nữ 0-0
FT
Thái Lan Nữ 7 - 0 Palestine Nữ 2-0
FT
Reading 1 - 0 Middlesbrough 0-0
FT
Swansea City 1 - 0 Huddersfield 1-0
FT
Nottingham Forest 1 - 1 Millwall 0-1
FT
Bournemouth 2 - 1 Luton Town 2-0
FT
Blackpool 1 - 0 Barnsley 1-0
FT
Birmingham 0 - 0 Preston North End 0-0
FT
Blackburn Rovers 5 - 1 Cardiff City 3-0
FT
Bristol City 1 - 1 Fulham 0-0
FT
Sheffield Utd 1 - 0 Derby County 0-0
FT
Stoke City 2 - 0 Hull City 1-0
FT
Rotherham Utd 1 - 1 Crewe Alexandra 0-0
FT
Shrewsbury 2 - 1 Wimbledon 1-1
FT
Morecambe 3 - 3 Accrington 2-2
FT
Milton Keynes Dons 1 - 0 Wycombe 1-0
FT
Cambridge Utd 2 - 2 Fleetwood Town 1-1
FT
Burton Albion 1 - 2 Lincoln 0-1
FT
Charlton Athletic 2 - 2 Portsmouth 0-1
FT
Ipswich 1 - 1 Sheffield Wed. 0-1
FT
Oxford Utd 1 - 1 Gillingham 1-1
FT
Plymouth Argyle 2 - 1 Doncaster Rovers 0-0
FT
Sunderland 1 - 0 Bolton 1-0
FT
Wigan 2 - 0 Cheltenham 1-0
FT
Rochdale 0 - 1 Oldham 0-0
FT
Hartlepool 1 - 1 Exeter City 1-1
FT
Harrogate Town 0 - 0 Stevenage 0-0
FT
Swindon 0 - 0 Colchester Utd 0-0
FT
Salford City 2 - 2 Northampton 1-1
FT
Forest Green 0 - 0 Tranmere Rovers 0-0
FT
Crawley Town 2 - 1 Bradford City 1-0
FT
Sutton Utd 4 - 0 Carlisle 2-0
FT
Leyton Orient 0 - 0 Mansfield 0-0
FT
Scunthorpe Utd 0 - 1 Port Vale 0-1
FT
Walsall 1 - 2 Bristol Rovers 1-0
FT
Man City U23 2 - 2 Arsenal U23 1-1
FT
Ibiza-Eivissa 2 - 0 Burgos CF 1-0
FT
Amorebieta 1 - 1 Eibar 1-1
FT
Las Palmas 2 - 1 SD Ponferradina 2-0
FT
Como 1 - 1 Benevento 1-1
FT
Monza 3 - 1 Pordenone 1-1
FT
Ascoli 2 - 3 Brescia 2-1
FT
Cittadella 1 - 2 Lecce 1-1
FT
Reggina 0 - 0 Frosinone 0-0
FT
Cosenza 1 - 0 Crotone 0-0
FT
Carrarese 1 - 0 US Fermana 0-0
FT
Ancona 3 - 1 Luchese 1-0
FT
US Olbia 0 - 1 Cesena 0-0
FT
Teramo 0 - 1 Imolese Calcio 0-0
FT
Grosseto 1 - 1 Gubbio 0-0
FT
Pontedera 3 - 0 Montevarchi 2-0
FT
Pesaro 0 - 2 Pistoiese 0-2
FT
Modena 1 - 2 Virtus Entella 0-1
FT
Pescara 1 - 1 Viterbese Calcio 0-1
FT
Siena 0 - 2 Reggiana 0-2
FT
Ingolstadt 1 - 2 Fort.Dusseldorf 0-0
FT
Karlsruher 1 - 3 St. Pauli 0-2
FT
Paderborn 07 1 - 2 Holstein Kiel 1-0
FT
Hansa Rostock 0 - 2 Schalke 04 0-1
FT
Vik.Koln 4 - 2 Duisburg 2-0
FT
Wurzburger 0 - 4 Wehen 0-0
FT
Meppen 2 - 2 Saarbrucken 1-2
FT
Verl 1 - 1 Munchen 1860 0-1
FT
Ein.Braunschweig 0 - 0 Waldhof Man. 0-0
FT
Kaiserslautern 2 - 0 Osnabruck 2-0
FT
Phonix Lubeck 1 - 7 Weiche Flensburg 1-3
FT
Heider SV 0 - 2 Lubeck 0-1
FT
Wer.Bremen II 8 - 1 VfV 06 Hildesheim 3-0
20:00
SSV Jeddeloh Hoãn Hannoverscher SC -
FT
Oberneuland 1 - 0 Hannover II 1-0
FT
Bayern Munich II 3 - 1 TSV 1896 Rain 2-0
FT
Heimstetten 0 - 0 Nurnberg II 0-0
FT
Schalding Hein. 2 - 0 V. Aschaffenburg 1-0
FT
FC Pipinsried 0 - 5 Buchbach 0-2
FT
VfB Eichstatt 2 - 1 TSV Aubstadt 1-0
FT
Optik Rathenow 0 - 1 Luckenwalde 0-0
FT
Tennis Borussia B. 3 - 2 SV Lichtenberg 1-1
FT
E.Cottbus 9 - 0 FC Eilenburg 3-0
FT
CZ Jena 3 - 2 C. Leipzig 1-0
FT
Mainz II 2 - 0 Offenbach 1-0
FT
TSV Schott Mainz 3 - 3 Elversberg 1-2
FT
Giessen 1 - 3 TSV Steinbach 1-1
FT
Hessen Kassel 2 - 0 Koblenz 0-0
FT
Aalen 2 - 1 Sonnenhof 0-1
FT
Bahlinger 1 - 0 FSV Frankfurt 1-0
FT
Schalke 04 II 1 - 1 SV Straelen 0-0
FT
FC Koln II 4 - 0 Sportfreunde Lotte 1-0
FT
Wiedenbruck 1 - 1 Wegberg-Beeck 1-1
FT
Bonner SC 0 - 3 Fort.Dusseldorf II 0-1
FT
Uerdingen 1 - 2 Rodinghausen 0-1
FT
Homberg 0 - 0 Fortuna Koln 0-0
FT
Lippstadt 1 - 2 Essen 0-1
FT
Oberhausen 4 - 0 RW Ahlen 1-0
FT
A.Aachen 0 - 1 M.gladbach II 0-0
FT
SC Bastia 2 - 0 Ajaccio 0-0
FT
Dundee 0 - 1 Rangers 0-1
FT
Hearts 3 - 0 Livingston 2-0
FT
Motherwell 2 - 1 Ross County 1-1
FT
Ayr Utd 0 - 0 Greenock Morton 0-0
FT
Dunfermline 0 - 0 Hamilton 0-0
FT
Inverness C.T. 2 - 1 Queen of South 1-0
FT
Cove Rangers 1 - 0 Airdrieonians 0-0
FT
East Fife 0 - 2 Clyde 0-0
FT
Queen's Park 3 - 2 Peterhead 1-0
FT
Dumbarton 1 - 1 Alloa Athletic 0-1
FT
Montrose 2 - 2 Falkirk 0-0
FT
Moreirense 2 - 1 Arouca 1-0
FT
Vitoria Guimaraes 1 - 3 Benfica 0-2
02:30
Tondela ? - ? Famalicao 1-1
FT
Willem II 2 - 1 PSV Eindhoven 1-1
FT
Ajax 3 - 0 Groningen 1-0
FT
Vitesse Arnhem 1 - 1 Fortuna Sittard 0-1
02:00
Feyenoord ? - ? NEC Nijmegen 2-2
02:00
Utrecht ? - ? Zwolle 1-0
FT
Khimki 0 - 0 Lok. Moscow 0-0
FT
Zenit 2 - 1 Krylya Sovetov 1-1
FT
Spartak Moscow 2 - 0 Ufa 2-0
FT
SKA-Khabarovsk 2 - 0 Veles Moscow 1-0
FT
Tom Tomsk 2 - 1 Kuban 1-1
FT
FK Orenburg 2 - 0 Yenisey 2-0
FT
Volgar Astrakhan 0 - 1 Olim. Dolgiye Prudy 0-1
FT
Rotor Volgograd 1 - 0 Kamaz 1-0
FT
Metallurg Lipetsk 0 - 0 Tekstilshchik Ivanov 0-0
FT
Akron Togliatti 1 - 0 Torpedo Moscow 1-0
FT
Neftekhimik Nizh 4 - 1 Krasnodar B 2-1
FT
Fakel 3 - 0 Spartak Moscow B 2-0
FT
Baltika 1 - 1 Alania Vla 1-1
FT
Kastrioti Kruje 1 - 1 KF Tirana 1-0
FT
Teuta Durres 0 - 0 Dinamo Tirana 0-0
FT
Keşla FK 1 - 1 Karabakh Agdam 0-1
FT
Səbail FK 1 - 2 Zire IK 1-2
FT
Stal Mielec 1 - 0 Radomiak Radom 1-0
FT
Warta Poznan 0 - 2 Zaglebie Lubin 0-1
FT
Legia Wars. 2 - 3 Rakow Czestochowa 1-1
FT
Odra Opole 4 - 2 Katowice 3-1
FT
Arka Gdynia 2 - 0 Puszcza Nie. 1-0
FT
Chrobry Glogow 2 - 0 GKS Jastrzebie 1-0
FT
Isloch 0 - 0 Torpedo Zhodino 0-0
FT
Slavia Mozyr 3 - 0 Sputnik Rechitsa -
FT
FK Minsk 2 - 1 FK Slutsk 0-0
FT
Rukh Brest 2 - 2 Bate Borisov 0-2
FT
Rudar Prijedor 2 - 0 Radnik Bijeljina 1-0
FT
FK Tuzla City 2 - 1 Velez Mostar 2-1
FT
Borac Banja Luka 1 - 0 Sarajevo 0-0
FT
Lok. Plovdiv 1 - 1 Botev Plovdiv 0-1
FT
CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Tsarsko Selo 1-0
FT
Cliftonville 1 - 0 Warrenpoint Town 0-0
FT
Portadown FC 1 - 4 Dungannon Swi. 1-2
FT
Glentoran 0 - 3 Crusaders Belfast 0-1
FT
Coleraine 3 - 0 Ballymena Utd 1-0
FT
Glenavon 0 - 0 Linfield 0-0
FT
Larne 1 - 0 Carrick Rangers 0-0
FT
Beerschot-Wilrijk 0 - 3 Eupen 0-1
FT
Zulte-Waregem 2 - 2 Kortrijk 0-0
FT
Standard Liege 1 - 2 Sint Truiden 1-0
01:45
RWD Molenbeek ? - ? Lommel 0-2
FT
Slaven Belupo 1 - 4 Dinamo Zagreb 0-2
FT
Sibenik 0 - 2 NK Osijek 0-1
FT
TJK Legion 1 - 2 Levadia T. 1-1
22:59
Vaprus Parnu Hoãn Tammeka Tartu -
FT
Saburtalo 2 - 1 Shukura 1-0
FT
MTK Budapest 1 - 0 Mezokovesdi SE 0-0
FT
Gyirmot SE 2 - 4 Budapest Honved 1-3
00:30
MOL Fehervar FC ? - ? Puskas Akademia 0-0
FT
Breidablik 3 - 0 HK Kopavogur 0-0
FT
KA Akureyri 2 - 2 Hafnarfjordur 0-1
FT
Keflavik 2 - 3 IA Akranes 1-0
FT
Fylkir 0 - 6 Valur Rey. 0-1
FT
Stjarnan 0 - 2 KR Reykjavik 0-0
FT
Vikingur Rey. 2 - 0 Leiknir Rey. 2-0
FT
Cobh Ramblers 1 - 2 Bray Wanderers 0-0
FT
Hapoel Jerusalem 0 - 0 Bnei Sakhnin 0-0
FT
HIK Shmona 1 - 0 Hapoel Nof HaGalil 0-0
FT
Hapoel Tel Aviv 0 - 2 Hapoel Haifa 0-1
FT
Hap. Beer Sheva 2 - 0 Maccabi TA 1-0
FT
Riga FC 0 - 1 FK Liepaja 0-0
FT
Kauno Zalgiris 2 - 0 Nevezis 1-0
FT
Zalgiris 1 - 1 FK Riteriai 1-0
FT
Gudja United 2 - 0 Valletta 1-0
FT
Floriana 1 - 2 Hamrun Spartans 0-2
02:00
Hibernians Paola ? - ? Santa Lucia FC 1-1
FT
Dinamo-Auto 0 - 7 Sheriff Tiraspol 0-2
FT
Zimbru 1 - 1 Sfintul Gheorghe 1-1
FT
FK Jerezo 2 - 4 Rudar 1-2
FT
FK Podgorica 1 - 1 Decic Tuzi 0-1
FT
Lillestrom 1 - 2 Tromso 0-1
FT
Stromsgodset 5 - 0 Sarpsborg 3-0
FT
Ullensaker/Kisa 0 - 2 Raufoss IL 0-1
FT
KFUM Oslo 2 - 0 Grorud IL 0-0
FT
Aalesund 3 - 2 Strommen 3-1
FT
Sogndal 0 - 0 Bryne 0-0
FT
Ranheim IL 2 - 2 Asane Fotball 2-0
FT
Sandnes Ulf 2 - 1 Stjordals Blink 1-1
FT
PK-35 2 - 1 Klubi 04 Helsinki 1-0
FT
TPS Turku 4 - 1 Jaro 2-0
FT
KPV Kokkola 1 - 0 JIPPO 1-0
FT
VPS Vaasa 2 - 0 EIF Ekenas 0-0
FT
Vaajakoski 2 - 2 SJK Akatemia 1-1
FT
FC Kiffen 3 - 1 MiPK Mikkeli 2-0
FT
Honka 2 1 - 1 HJS Akatemia 1-0
FT
Grankulla IFK 3 - 4 SalPa Salo 2-2
FT
PeKa 1 - 0 Lahden Reipas 0-0
19:00
PIF Parainen Hoãn TPV Tampere 25/09
FT
Atlantis 6 - 0 Mypa 2-0
FT
Espoo 1 - 1 Ilves-Kissat 1-0
FT
Ilves II 3 - 2 Jazz 2-1
FT
VJS 1 - 1 KaaPo Kaarina 1-1
FT
RoPS Rovaniemi II 0 - 2 Jyvaskyla JK 0-0
FT
JS Hercules 5 - 0 PS Kemi 4-0
FT
KuFu-98 5 - 0 PK Keski Uusimaa 3-0
FT
Arges Pitesti 0 - 0 Chindia Targoviste 0-0
FT
Steaua Bucuresti 3 - 2 Aca. Clinceni 2-1
FT
Backa Topola 1 - 0 FK Vojvodina 0-0
FT
FK Kolubara 2 - 3 Radnicki Nis 1-1
FT
Sered 0 - 1 Zemplin Michalovce 0-0
FT
MSK Zilina 0 - 2 Ruzomberok 0-2
FT
Zlate Moravce 2 - 2 Liptovsky Mikulas 1-0
22:59
Senica ? - ? Slo. Bratislava 0-3
FT
O.Ljubljana 2 - 3 NK Radomlje 2-1
FT
Banik Ostrava 4 - 1 Bohemians 1905 1-1
FT
Pardubice 0 - 1 Vik.Plzen 0-0
FT
C. Budejovice 3 - 1 MFk Karvina 2-1
FT
Zlin 2 - 5 Sparta Praha 1-2
FT
SK Lisen 2 - 1 Jihlava 1-1
FT
Pribram 1 - 4 MFK Vyskov 1-1
FT
Banik Ostrava U19 1 - 2 Zlin U19 1-0
16:00
Mlada Boleslav U19 Hoãn Vik. Plzen U19 -
16:00
Hradec Kralove U19 Hoãn Sparta Praha U19 -
16:00
Slovacko U19 Hoãn Brno U19 -
16:00
C. Budejovice U19 Hoãn Pardubice U19 25/09
16:00
Opava U19 Hoãn Pribram U19 -
17:30
Sigma Olomouc U19 Hoãn Slavia Praha U19 -
FT
Aris Limassol 3 - 2 Anorthosis 3-1
FT
Sivasspor 4 - 0 Fatih Karagumruk 1-0
FT
Antalyaspor 1 - 0 Malatyaspor 0-0
FT
Adana Demirspor 4 - 0 Gaziantep B.B 1-0
FT
Umraniyespor 1 - 0 Manisa FK 1-0
FT
Erzurum BB 3 - 1 Adanaspor 1-0
FT
Genclerbirligi 1 - 0 Boluspor 0-0
FT
Young Boys 2 - 1 St. Gallen 1-0
FT
Servette 1 - 1 Lausanne Sports 1-1
FT
Yverdon 2 - 0 Vaduz 1-0
FT
Stade L. Ouchy 5 - 0 SC Kriens 2-0
FT
Thun 3 - 2 Neuchatel Xamax 1-2
FT
Malmo 5 - 1 Orebro 2-1
FT
GAIS 0 - 0 Falkenbergs 0-0
FT
Vasteras 1 - 2 GIF Sundsvall 0-2
FT
Landskrona 1 - 0 Norrby 0-0
FT
Vasalunds 0 - 1 Akropolis IF 0-1
FT
Jonkopings 0 - 0 Brage 0-0
FT
Gefle IF 1 - 2 Orebro Syrianska 0-2
FT
Utsiktens BK 1 - 0 Lindome GIF 1-0
FT
Hudiksvalls FF 0 - 0 Karlstad BK 0-0
FT
Torns IF 1 - 1 Vanersborgs FK 1-1
FT
Linkoping City 0 - 1 Qviding 0-1
FT
Atvidabergs 2 - 1 Lunds BK 1-1
FT
Skovde 1 - 1 Tvaakers IF 1-0
FT
Pitea IF 1 - 2 Sandvikens 0-2
FT
IFK Malmo 0 - 1 Trollhattan 0-1
FT
Osterlen FF 4 - 1 Oskarshamns AIK 1-1
FT
PFK Aleksandriya 2 - 1 FC Mariupol 1-1
FT
Shakhtar Donetsk 4 - 1 Veres Rivne 1-1
22:00
Olimpik Donetsk Hoãn FC Lviv 25/09
FT
Rukh Vynnyky 0 - 2 Dinamo Kiev 0-2
FT
SCR Altach 0 - 4 Austria Klagenfurt 0-1
FT
Wattens 4 - 2 SV Ried 3-0
FT
Wolfsberger AC 0 - 2 RB Salzburg 0-1
FT
Floridsdorfer AC 0 - 0 Rapid Wien II 0-0
FT
Lyngby 3 - 1 Hvidovre IF 3-1
FT
Fremad Amager 1 - 0 Vendsyssel FF 0-0
FT
Bayside Utd 0 - 0 The Gap 0-0
FT
Acacia Ridge 2 - 1 Centenary Stormers 2-1
FT
Toowong FC 0 - 1 UQ FC 0-1
FT
Peninsula Power 2 - 1 Brisbane Roar U21 1-1
FT
Queensland Lion 2 - 0 Brisbane Strikers 2-0
FT
Eastern Suburbs 1 - 1 Capalaba 1-1
FT
Sunshine Coast 1 - 0 Gold Coast Knights 1-0
FT
Olympic FC QLD 1 - 1 Redlands Utd 0-0
FT
Gold Coast Utd 3 - 0 Magpies Crusaders 2-0
FT
Moreton Bay Utd 3 - 4 Logan Light. 1-2
FT
Vegalta Sendai 0 - 1 Tokushima Vortis 0-0
FT
FC Tokyo 1 - 2 Urawa Red 1-1
FT
Yokohama FC 2 - 2 Yokohama FM 1-0
FT
Avispa Fukuoka 3 - 0 Sagan Tosu 1-0
FT
Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 Ventforet Kofu 0-0
FT
Omiya Ardija 1 - 0 Sagamihara 0-0
FT
Thespa Kusatsu 0 - 1 JEF United Chiba 0-0
FT
Kyoto Sanga 2 - 0 Tochigi SC 1-0
FT
Renofa Yamaguchi 1 - 3 V-Varen Nagasaki 0-2
FT
Jubilo Iwata 2 - 0 Ryukyu 0-0
FT
Ehime FC 0 - 4 Montedio Yama. 0-1
FT
Kagoshima 1 - 0 FC Gifu 1-0
17:00
Vanraure Hachinohe Hoãn Nagano Parceiro 25/09
FT
Pohang Steelers 2 - 4 Jeju Utd 0-3
FT
Ulsan Hyundai 1 - 0 Gwangju 0-0
FT
Daegu 0 - 0 Suwon FC 0-0
FT
Jeonbuk H.Motor 2 - 0 Incheon Utd 1-0
FT
Bucheon 1995 2 - 3 Gyeongnam 1-2
FT
Ansan Greeners 1 - 0 Anyang 0-0
FT
Changwon City 1 - 3 Mokpo City 0-1
FT
GimPo Citizen 3 - 1 Paju Citizen 0-0
FT
Cheongju FC 2 - 0 Yangju FC 0-0
FT
Gangneung City 1 - 0 Pyeongtaek FC 1-0
FT
Cheonan City 3 - 0 Hwaseong FC 1-0
FT
Kunshan FC 4 - 0 Beijing BIT 3-0
FT
Shenyang Urban 2 - 4 Meizhou Hakka 1-4
FT
Chengdu Better City 2 - 1 Sichuan Jiuniu 1-0
FT
Nantong Zhiyun 4 - 2 Zibo Cuju 2-1
FT
Al Fateh 0 - 1 Hazm 0-0
FT
Al Raed 1 - 1 Al Faisaly (KSA) 0-1
00:25
Al Feiha Hoãn Al Hilal 26/09
FT
S.Al.Ordon 3 - 2 Wihdat 2-0
FT
Sahab 0 - 0 Jalil Club 0-0
FT
Bangkok Utd 2 - 0 Buriram Utd 0-0
FT
Chiangrai Utd 1 - 2 Prachuap FC 0-0
FT
Khonkaen Utd 0 - 7 Chonburi 0-3
FT
Kokand-1912 1 - 1 Andijan 0-0
FT
Pakhtakor 3 - 1 Turon Yaypan 1-0
FT
Aldosivi 1 - 3 Gimnasia LP 0-2
01:45
Talleres Cordoba ? - ? Rosario Central 3-1
01:45
Arsenal Sarandi ? - ? Lanus 0-0
04:00
Banfield ? - ? Atletico Tucuman -
06:15
C. Cordoba SdE ? - ? River Plate -
FT
Deportivo Riestra 0 - 0 San Martin Tucuman 0-0
FT
Quilmes 2 - 1 Estudiantes BsAs 1-0
FT
Tristan Suarez 1 - 2 Atletico Rafaela 0-0
FT
Ramon Santamarina 0 - 2 San Telmo 0-0
FT
CA Guemes 1 - 0 San Martin SJ 0-0
FT
Ferro Carril Oeste 0 - 0 Guillermo 0-0
FT
Almagro 1 - 2 Villa Dalmine 1-1
02:30
Agropecuario AAC ? - ? CA Mitre Salta 1-0
04:10
Tigre ? - ? Alvarado MDP -
03:00
Ceara/CE ? - ? Chapecoense -
05:00
Corinthians/SP ? - ? Palmeiras/SP -
07:00
Sao Paulo/SP ? - ? Atl. Mineiro/MG 26/09
02:00
Londrina/PR ? - ? Vitoria/BA 1-0
03:30
Confianca/SE ? - ? Operario/PR -
04:30
CRB/AL ? - ? Avai/SC -
07:00
Coritiba/PR ? - ? Guarani/SP 26/09
04:00
San Jose ? - ? Blooming -
FT
Cobresal 2 - 0 Antofagasta 2-0
FT
U. Espanola 2 - 1 La Serena 2-1
03:30
Melipilla ? - ? Audax Italiano -
06:00
Everton CD ? - ? Curico Unido -
02:00
Santa Fe ? - ? Envigado 1-1
04:00
Rionegro Aguilas ? - ? Junior Barranquilla -
06:05
Atl. Nacional ? - ? Deportivo Pasto -
08:10
Atl. Bucaramanga ? - ? America Cali 26/09
03:00
Fortaleza ? - ? Orsomarso -
03:00
Mushuc Runa ? - ? Orense SC -
05:30
Guayaquil City ? - ? 9 de Octubre -
08:00
Manta FC ? - ? LDU Quito 26/09
05:00
Nacional ? - ? 12 de Octubre -
07:15
Cerro Porteno ? - ? Sportivo Luqueno 26/09
FT
UTC Cajamarca 0 - 2 Ayacucho FC 0-1
FT
Carlos A. Mannucci 1 - 3 Cienciano 0-1
03:30
Alianza Atletico ? - ? Alianza Lima -
FT
CA River Plate (URU) 1 - 2 Dep. Maldonado 0-1
FT
Cerro Largo 3 - 0 Liverpool P. (URU) 1-0
04:30
IA Sud America ? - ? Nacional Montevideo -
03:00
Zulia FC ? - ? Estu.Merida -
05:15
Caracas ? - ? Metropolitano -
02:30
Philadelphia Union ? - ? Atlanta United -
06:00
New England ? - ? Orlando City -
06:37
Columbus Crew ? - ? Montreal Impact 26/09
06:37
D.C. Utd ? - ? Cincinnati 26/09
06:37
New York City ? - ? New York RB 26/09
07:07
Colorado Rapids ? - ? Toronto 26/09
07:07
Minnesota Utd ? - ? Houston Dynamo 26/09
09:07
San Jose EQ ? - ? Los Angeles FC 26/09
09:07
Vancouver WC ? - ? Dallas 26/09
09:37
Portland Timbers ? - ? Real Salt Lake 26/09
06:00
Hartford Athletic ? - ? Tampa Bay Rowdies -
06:00
Pittsburgh R. ? - ? Ch. Battery -
06:30
Miami Fusion ? - ? Loudoun United -
07:05
Colorado Springs ? - ? Austin Bold 26/09
07:05
Memphis 901 ? - ? Louisville City 26/09
07:35
SA Scorpions ? - ? New Mexico United 26/09
07:35
Rio Grande Valley ? - ? Atlanta United II 26/09
09:00
Tacoma Defiance ? - ? Phoenix FC 26/09
09:05
Orange C. Blues ? - ? Oakland Roots 26/09
09:05
Las Vegas Lights ? - ? San Diego Loyal 26/09
02:00
NJ/NY Gotham Nữ ? - ? NC Courage (W) 2-1
07:07
Chicago RS Nữ ? - ? Portland Tho. Nữ 26/09
05:00
Atlas ? - ? Club Leon -
07:00
Tigres UANL ? - ? Pumas UNAM 26/09
09:00
Club America ? - ? Chivas Guad. 26/09
03:00
Guanacasteca ? - ? Cartagines -
06:00
San Carlos ? - ? Guadalupe FC -
09:00
Sporting (CRC) ? - ? Alajuelense 26/09
09:00
Herediano ? - ? Jicaral Sercoba 26/09
FT
Ahly Cairo 1 - 0 ENPPI Cairo 0-0
FT
Amazulu 1 - 0 Baroka FC 1-0
FT
Sekhukhune Utd 1 - 1 Golden Arrows 0-0
FT
Orlando Pirates 0 - 2 Mamelodi Sun. 0-0
FT
SuperSport Utd 2 - 1 Maritzburg Utd 1-0
FT
Stellenbosch FC 2 - 1 Chippa Utd 2-1
Xem thêm

Lịch bóng đá trực tiếp hôm nay đầy đủ

Lịch bóng đá cập nhật đầy đủ lịch thi đấu bóng đá hôm nay, tỷ số bóng đá trực tuyến, xem tỷ số trực tuyến 7m, flashscore, livescore (điểm yếu là có quá ít trận châu Á). Phiên bản tỷ số trực tuyến của kết quả bóng đá ngoài những đặc điểm ưu việt riêng như NHANH, CHÍNH XÁC, còn có những tính năng tuyệt vời có thể click xem thông tin đối đầu, đội hình, link xem tường thuật trực tiếp, thông tin trước trận và đầy đủ các trận đấu trong & ngoài nước.