Chủ Nhật, 18/04/2021

Kết Quả Bóng Đá - KQBD hôm nay

18/04/2021 12:06:04 (GMT+7)

  • FT
    Al Wahda(UAE)
    FC Goa
  • FT
    Quwa Al Jawiya
    Pakhtakor
  • FT
    Al Rayyan
    Persepolis
  • FT
    Tractor SC
    Al Sharjah
  • 18:00
    Foolad Khozestan
    Wihdat
  • FT
    Al Nasr (KSA)
    Al Sadd
  • FT
    Newcastle 2
    West Ham Utd
  • 18:00
    Southampton
    Crystal Palace
  • FT
    Wolves
    Sheffield Utd
  • FT
    Swansea City
    Wycombe
  • FT
    Nottingham Forest
    Huddersfield
  • FT
    Brentford
    Millwall
  • FT
    Luton Town
    Watford
  • FT
    Middlesbrough
    QPR
  • FT
    Sheffield Wed.
    Bristol City
  • FT
    Stoke City 1
    Preston North End
  • FT
    Norwich 1
    Bournemouth
  • FT
    Augsburg 4
    A.Bielefeld
  • FT
    Union Berlin 2
    Stuttgart
  • FT
    Freiburg 2
    Schalke 04
  • FT
    M.gladbach 2
    Ein.Frankfurt
  • FT
    Wolfsburg 2
    Bayern Munich
  • FT
    B.Leverkusen
    FC Koln
  • 18:00
    Karlsruher
    Erzgebirge Aue
  • 18:00
    Nurnberg
    Holstein Kiel
  • FT
    St. Pauli
    Wurzburger
  • FT
    Moreirense 1
    Tondela
  • FT
    Vitoria Guimaraes
    Santa Clara
  • FT
    Belenenses
    Maritimo
  • FT
    Benfica
    Gil Vicente
  • FT
    Rio Ave 1
    Braga
  • FT
    Akhmat Groznyi
    Khimki
  • FT
    Rotor Volgograd
    Din. Moscow
  • FT
    Lok. Moscow
    Rostov
  • FT
    Krasnodar
    Zenit
  • FT
    Kukesi
    KF Tirana
  • FT
    Partizani Tirana
    Kastrioti Kruje
  • FT
    Lechia GD
    Piast Gliwice
  • FT
    Rakow Czestochowa
    Lech Poznan
  • FT
    Wisla Krakow
    Warta Poznan
  • FT
    Torpedo Zhodino
    Dinamo Brest
  • FT
    Neman Grodno
    FK Minsk
  • FT
    Bate Borisov
    Energetik-BGU
  • FT
    Shakhter Soligo.
    Slavia Mozyr
  • FT
    Mladost D. Kakanj
    FK Tuzla City
  • FT
    FK Krupa
    Sloboda Tuzla
  • FT
    Sarajevo
    Borac Banja Luka
  • FT
    Botev Plovdiv
    Slavia Sofia
  • FT
    Arda Kardzhali
    Beroe
  • 18:00
    Cliftonville
    Glentoran
  • FT
    Linfield
    Ballymena Utd
  • FT
    HNK Rijeka
    Lok. Zagreb
  • FT
    Flora Tallinn
    Trans Narva
  • FT
    Shukura
    FC Telavi
  • FT
    Samgurali Tskh.
    Torpedo Kut.
  • FT
    Dila Gori
    Dinamo Batumi
  • FT
    Ujpest
    Mezokovesdi SE
  • FT
    Varda SE
    Ferencvaros
  • FT
    Paksi
    Zalaegerzseg
  • 90'
    OFI Creta
    Atromitos
  • FT
    Panetolikos
    Apollon Smirnis
  • FT
    Volos NFC
    Pas Giannina
  • FT
    Dundalk
    St. Patrick's
  • FT
    Shamrock Rovers
    Longford Town
  • FT
    Sligo Rovers
    Finn Harps
  • FT
    Maccabi Netanya
    Hapoel Tel Aviv
  • FT
    Bnei Sakhnin
    Hapoel Kfar Saba
  • FT
    Maccabi P.Tikva
    Hap. Beer Sheva
  • FT
    Maccabi Haifa
    HIK Shmona
  • FT
    Riga FC
    BFC Daugava
  • FT
    FK Panevezys
    Nevezis
  • FT
    Hegelmann Litauen
    Banga
  • FT
    RM Hamm Benfica
    Victoria Rosport
  • FT
    Racing Union
    Hostert
  • FT
    Jeunesse Esch
    Rodange 91
  • FT
    Chindia Targoviste
    Hermannstadt
  • FT
    Gaz Metan Medias
    Voluntari
  • FT
    FC Uni.Craiova
    Sepsi OSK
  • FT
    Crvena Zvezda
    Radnik Surdulica
  • FT
    Slo. Bratislava
    Spartak Trnava
  • FT
    Ruzomberok
    FK Pohronie
  • FT
    Sered
    Zemplin Michalovce
  • FT
    Dunajska Stred
    Trencin
  • FT
    Nitra 1
    Senica
  • FT
    Mlada Boleslav
    Opava
  • FT
    Sigma Olomouc
    Teplice
  • FT
    MFk Karvina
    C. Budejovice
  • FT
    Vik.Plzen
    Jablonec
  • FT
    Ermis Aradippou
    Apoel FC
  • FT
    Anorthosis
    Omonia Nicosia
  • FT
    Denizlispor
    Erzurum BB
  • FT
    Trabzonspor
    Hatayspor
  • FT
    Malatyaspor
    Alanyaspor
  • FT
    Goztepe
    Galatasaray
  • FT
    Hammarby
    Mjallby AIF
  • FT
    FC Mynai
    Desna Chernigiv
  • FT
    Vorskla
    Zorya
  • FT
    Shakhtar Donetsk
    Dinamo Kiev
  • 18:00
    Cefn Druids AFC
    Cardiff Metropolitan
  • FT
    The New Saints
    Penybont
  • FT
    SV Ried
    SCR Altach
  • FT
    St.Polten
    Austria Wien
  • FT
    Admira 1
    Hartberg
  • FT
    Western United
    Central Coast
  • FT
    Melbourne City
    Melb. Victory
  • FT
    Yokohama FC
    Vegalta Sendai
  • FT
    Oita Trinita
    Kashiwa Reysol
  • FT
    Avispa Fukuoka
    FC Tokyo
  • FT
    Tokushima Vortis
    Kashima Antlers
  • FT
    Shonan Bellmare
    Vissel Kobe
  • FT
    Al Fateh
    Dhamak
  • FT
    Al Wehda (KSA)
    Al Ettifaq
  • FT
    Al Hadd
    Muharraq
  • FT
    Al Ahli (BHR)
    East Riffa
  • FT
    Eastern AA
    Lee Man FC
  • FT
    Al Salt
    Jazeera Amman
  • FT
    Hougang Utd
    Young Lions
  • FT
    Tanjong Pagar
    Alb. Niigata (SIN)
  • FT
    Bình Định
    Thanh Hóa
  • FT
    SL Nghệ An
    HL Hà Tĩnh
  • FT
    Sài Gòn FC 1
    Hải Phòng
  • FT
    Sarmiento Junin
    Lanus
  • FT
    San Lorenzo
    Argentinos Jun.
  • FT
    Boca Juniors
    Atletico Tucuman
  • FT
    Newells Old Boys
    Patronato Parana
  • 90'
    O Higgins
    La Serena
  • FT
    U. La Calera
    Audax Italiano
  • FT
    Macara 1
    Orense SC
  • 90'
    SD Aucas
    Olmedo
  • FT
    Guayaquil City
    LDU Quito
  • FT
    Nacional
    Sportivo Luqueno
  • FT
    River Plate (PAR)
    Sol de America
  • FT
    Montreal Impact
    Toronto
  • FT
    Orlando City
    Atlanta United
  • FT
    Los Angeles FC
    Austin FC
  • FT
    D.C. Utd
    New York City
  • FT
    New York RB
    Sporting Kansas
  • FT
    Dallas
    Colorado Rapids
  • FT
    Nashville FC
    Cincinnati
  • FT
    Chicago Fire
    New England
  • FT
    San Luis
    Puebla
  • FT
    Chivas Guad.
    Club Tijuana
  • FT
    Club America
    Cruz Azul
  • FT
    Perez Zeledon
    Limon
  • FT
    Sporting (CRC)
    Guadalupe FC
  • FT
    Herediano
    Cartagines
  • FT
    Ghazl Al Mahalla
    Pyramids FC
  • FT
    Arbroath
    Ayr Utd
  • FT
    Alloa Athletic 1
    Raith Rovers
  • FT
    Dunfermline
    Queen of South
  • FT
    Go Ahead Eagles
    Almere City
  • FT
    Tom Tomsk
    Veles Moscow
  • FT
    Yenisey
    FK Orenburg
  • FT
    Krylya Sovetov
    Fakel
  • FT
    Spartak Moscow B
    Volgar Astrakhan
  • FT
    Irtysh Omsk
    Baltika
  • FT
    Chertanovo
    SKA-Khabarovsk
  • FT
    Tekstilshchik Ivanov
    Shinnik Yaroslavl
  • FT
    Neftekhimik Nizh
    Akron Togliatti
  • FT
    Dinamo Bryansk
    Krasnodar B
  • FT
    Nizhny Nov
    Chayka FK Pesch
  • FT
    Alania Vla
    Torpedo Moscow
  • FT
    Gornik Leczna
    Puszcza Nie.
  • FT
    Resovia
    Stomil Olsztyn
  • FT
    Sandecja 2
    Widzew Lodz
  • 18:00
    Nieciecza
    Chrobry Glogow
  • FT
    Hapoel Iksal
    Beitar TA Ramla
  • FT
    MFK Chrudim
    SK Lisen
  • FT
    Keciorengucu
    Tuzlaspor
  • FT
    Adana Demirspor
    Giresunspor
  • FT
    Grasshoppers 1
    Wil 1900
  • FT
    SC Kriens
    Schaffhausen
  • FT
    Eskilstuna City
    Akropolis IF
  • FT
    GAIS
    Vasteras
  • FT
    Brage
    Falkenbergs
  • FT
    Vasalunds
    Trelleborgs
  • FT
    SKU Amstetten
    Liefering
  • FT
    Blau Weiss Linz
    Vorwarts Steyr
  • FT
    Austria Wien II
    Wacker Innsbruck
  • FT
    LASK Juniors
    Floridsdorfer AC
  • FT
    HB Koge
    Silkeborg IF
  • FT
    Vendsyssel FF
    Hvidovre IF
  • FT
    Fremad Amager
    Hobro I.K.
  • FT
    Blaublitz Akita
    Montedio Yama.
  • FT
    Renofa Yamaguchi
    Thespa Kusatsu
  • FT
    Alb. Niigata (JPN)
    Zweigen Kan.
  • FT
    JEF United Chiba
    Tochigi SC
  • FT
    Omiya Ardija
    Ehime FC
  • FT
    Kyoto Sanga
    Giravanz Kita.
  • FT
    V-Varen Nagasaki
    Machida Zelvia
  • FT
    Matsumoto Yama.
    Ventforet Kofu
  • FT
    Okayama
    Mito Hollyhock
  • FT
    Ryukyu
    Tokyo Verdy
  • FT
    Daejeon Hana Citizen
    Seoul E-Land
  • FT
    Bucheon 1995
    Ansan Greeners
  • FT
    Gyeongnam
    Busan I'Park
  • FT
    Terengganu II
    Johor Darul Takzim II
  • FT
    FAM-MSN
    Kelantan United
  • 90'
    Quảng Nam
    Cần Thơ
  • FT
    Phố Hiến
    Phù Đổng
  • FT
    Brown de Adrogue
    Def.Belgrano
  • FT
    Instituto 1
    Ferro Carril Oeste
  • FT
    Barracas Central
    Deportivo Moron
  • FT
    Villa Dalmine
    All Boys
  • 18:00
    San Martin SJ
    San Telmo
  • FT
    Gimnasia Jujuy
    Tristan Suarez
  • FT
    U. San Felipe
    Puerto Montt
  • FT
    Barnechea
    Coquimbo Unido
  • 18:00
    Lautaro de Buin
    Iquique
  • 18:00
    San Marcos A.
    Cobreloa
  • 18:00
    Deportes Santa Cruz
    U.Concepcion
  • 18:00
    San Luis Qui.
    Rangers Talca
  • FT
    Athletic Bilbao
    Barcelona
  • 18:00
    Fjardabyggd
    UMF Sindri
  • FT
    Rochdale
    Accrington
  • FT
    Shrewsbury
    Doncaster Rovers
  • FT
    Blackpool
    Sunderland
  • 90'
    Bristol Rovers 1
    Lincoln
  • FT
    Milton Keynes Dons
    Portsmouth
  • FT
    Burton Albion
    Plymouth Argyle
  • FT
    Charlton Athletic
    Ipswich
  • FT
    Hull City
    Fleetwood Town
  • FT
    Wigan
    Crewe Alexandra
  • FT
    Wimbledon
    Swindon
  • FT
    Oxford Utd
    Gillingham
  • FT
    Athletic Bilbao B
    SD Logrones
  • FT
    Salamanca
    Valladolid II
  • FT
    Amorebieta
    CD Calahorra
  • FT
    Rayo Majada.
    Villanovense
  • FT
    Racing Ferrol
    Marino de Luanco
  • 18:00
    UE Llagostera
    La Nucía
  • FT
    Real Madrid B
    Talavera
  • FT
    CD Laredo
    SD Tarazona
  • FT
    Vik.Koln
    Hallescher
  • FT
    Magdeburg 1
    Zwickau
  • FT
    Turkgucu-Ataspor
    Munchen 1860
  • FT
    Verl
    Uerdingen
  • 18:00
    Dynamo Dresden
    Duisburg
  • FT
    Kaiserslautern
    Saarbrucken
  • FT
    Concarneau
    FC Bastia-Borgo
  • FT
    Sete
    Stade Lavallois
  • FT
    Red Star 93
    SO Cholet
  • FT
    Boulogne
    Stade Briochin
  • FT
    Cove Rangers
    Falkirk
  • FT
    East Fife 1
    Peterhead
  • FT
    The Gap 1
    Western Spirit
  • FT
    Acacia Ridge 1
    Albany Creek
  • FT
    Inglewood Utd
    Sorrento
  • FT
    Bayswater City
    Floreat Athena
  • FT
    Armadale SC
    Balcatta
  • FT
    ECU Joondalup
    Rockingham City
  • FT
    Cockburn City
    Perth SC
  • FT
    Gwelup Croatia
    Perth Glory U21
  • FT
    North Shore Mariners
    Manly Utd
  • FT
    Sutherland Sharks
    Rockdale City
  • FT
    Marconi Stallions
    Sydney Olympic
  • FT
    Mt Druitt Town
    Sydney Utd
  • FT
    Logan Light.
    Gold Coast Knights
  • FT
    Gold Coast Utd
    Queensland Lion
  • 18:00
    Moreton Bay Utd
    Eastern Suburbs
  • FT
    Magpies Crusaders
    Peninsula Power
  • FT
    Adelaide Utd U21
    Croydon Kings
  • FT
    Adelaide Raiders
    Adelaide Comets
  • FT
    Sturt Lions
    Campbelltown City
  • FT
    Adelaide City
    Ade. Blue Eagles
  • FT
    Adelaide Olympic
    SA Panthers
  • FT
    Eastern Lions
    Heidelberg Utd
  • FT
    South Melbourne
    St Albans Saints
  • FT
    Dandenong Th.
    Hume City
  • FT
    GimPo Citizen
    Busan Transp.
  • FT
    Ulsan Citizen
    Yangju FC
  • FT
    Mokpo City
    Cheonan City
  • FT
    Gyeongju KHNP
    Daejeon Korail
  • FT
    America/MG
    Coimbra/MG
  • FT
    Caldense/MG 1
    Athletic Club/MG
  • FT
    Madureira/RJ
    Macae/RJ
  • FT
    Fluminense/RJ
    Botafogo/RJ
  • FT
    Portuguesa/RJ
    Flamengo/RJ
  • FT
    Bragantino/SP
    Mirassol/SP
  • FT
    Novorizontino/SP
    Ferroviaria/SP
  • FT
    Tranmere Rovers
    Salford City
  • FT
    Harrogate Town
    Bradford City
  • 90'
    Carlisle
    Port Vale
  • FT
    Morecambe
    Oldham
  • FT
    Newport
    Cambridge Utd
  • FT
    Forest Green
    Scunthorpe Utd
  • FT
    Exeter City
    Southend
  • FT
    Grimsby
    Bolton
  • FT
    Leyton Orient
    Barrow
  • FT
    Stevenage
    Mansfield
  • FT
    Colchester Utd
    Walsall
  • FT
    Hoffenheim II
    Giessen
  • FT
    Freiburg II
    Pirmasens
  • FT
    Mainz II
    Hessen Kassel
  • FT
    Astoria Walldorf
    Elversberg
  • FT
    TSV Steinbach
    Bayern Alzenau
  • FT
    Aalen
    Homburg
  • FT
    FSV Frankfurt
    Koblenz
  • FT
    Sonnenhof
    TSV Schott Mainz
  • FT
    Bahlinger
    Stadtallendorf
  • FT
    Offenbach
    Stuttgart II
  • FT
    Rodinghausen
    Bonner SC
  • 18:00
    Fortuna Koln
    Fort.Dusseldorf II
  • FT
    M.gladbach II
    RW Ahlen
  • FT
    Bergisch Gladbach
    Wiedenbruck
  • 18:00
    Preussen Munster
    Lippstadt
  • FT
    SV Straelen
    Essen
  • FT
    Homberg
    Sportfreunde Lotte
  • FT
    A.Aachen
    Wegberg-Beeck
  • FT
    Wuppertaler
    FC Koln II
  • FT
    Kolos Kovalivka U21
    Dnipro-1 U21
  • FT
    Mariupol Youth
    Olimpik Donetsk U21
  • FT
    Inhulets Petrove U21
    Rukh Vynnyky U21

Kết quả bóng đá hôm nay và rạng sáng mai được cập nhật hàng giờ ngay sau khi trận đấu kết thúc.

Bạn đọc có thể theo dõi kết quả bóng đá các giải Ngoại hạng Anh, Tây Ban Nha, Pháp, Đức, Cúp C1, C2, Việt Nam…

KQBD sẽ được cập nhật rất đầy đủ như: tỷ số hiệp 1, tỷ số hiệp 2, tỷ số cả trận, tỷ số hiệp phụ, thẻ phạt, thay người, penalty, đội hình thi đấu….

Kết quả BĐ cập nhật theo từng trận đấu ngay sau có bàn thắng diễn ra.

Liên kết hữu ích